วันเวลาปัจจุบัน เสาร์ เม.ย. 19, 2014 1:13 am

Time-Zone GMT + 7 ชั่วโมง

กฎการใช้บอร์ด

เรียน เพื่อนสมาชิก

เพื่อให้เป็นไปตามกฎระเบียบการใช้บอร์ด อันเป็นประโยชน์ต่อสังคม RC ส่วนรวม ผมใคร่ขอแจ้งให้กระทู้ที่มีการทำธุรกิจ เช่นการซื้อขาย การรับซ่อมเครื่องยนต์ หรือการให้บริการอื่นๆ ไปตั้ง กระทู้ใหม่ในหมวดที่เวปจัดไว้ให้แล้ว การมั่วนิ่ม โดยการสอดแทรกผลประโยชน์ทางธุรกิจไว้ในกระทู้ทางวิชาการนั้นผมเห็นว่าเป็นการเอาเปรียบผู้ที่ปฎิบัติตามกฎระเบียบของเวป ดังนั้นต่อไปนี้ผมจะลบหรือย้ายกระทู้ดังกล่าวไปไว้ในหมวดที่เหมาะสมทันที โดยไม่มีการแจ้งล่วงหน้า จึงขอปักหมุด เตือนให้ทราบอีกครั้งครับ และขอขอบคุณ ในความร่วมมือ.....

ตอบกลับ  [ 4 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
 หัวข้อกระทู้: เครื่องตัดหญ้ามือสอง
โพสต์โพสต์เมื่อ: เสาร์ ก.พ. 06, 2010 6:53 pm 
สมาชิกใหม่

เครื่องตัดหญ้ามือสองหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ผมเคยลองเดินหาที่คลองถมมีแต่มือหนึ่งเลยอยากทราบว่าหาซื้อที่ไหนได้บ้าง ขอบคุณครับ

ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  

หัวข้อกระทู้: Re: เครื่องตัดหญ้ามือสอง
โพสต์โพสต์เมื่อ: เสาร์ ก.พ. 06, 2010 7:15 pm 
ขาประจำ
ภาพประจำตัวสมาชิก

ที่อยู่: วงค์วุฒิ ปิ่นวิเศษ อ.วิเศษฯ จ.อ่างทอง Tel.086-1269307
สนาม: ส่วนตัว
บ.: ชอบทุกแบบ
ฮ.: เข็ดแล้ว
ร.: อยากมีเรือสเกล
อยู่ที่ไหนครับ (จังหวัด) แถวบ้านผมดูได้ที่ร้านเซียงกงครับ

ข้างบน

หัวข้อกระทู้: Re: เครื่องตัดหญ้ามือสอง
โพสต์โพสต์เมื่อ: เสาร์ ก.พ. 06, 2010 7:50 pm 
สมาชิกใหม่

ข้างบน

โพสต์โพสต์เมื่อ: อาทิตย์ ก.พ. 07, 2010 6:29 am 
ขาประจำ
ภาพประจำตัวสมาชิก

ที่อยู่: วงค์วุฒิ ปิ่นวิเศษ อ.วิเศษฯ จ.อ่างทอง Tel.086-1269307
สนาม: ส่วนตัว
บ.: ชอบทุกแบบ
ฮ.: เข็ดแล้ว
ร.: อยากมีเรือสเกล
ลองไปเดินแถวๆ ดับเพลิงปทุมวันดูซิครับ ตรงนั้นมือสองจากญี่ปุ่นเพียบเลย
ผมไม่ค่อยชอบไปเท่าไหร่หรอก...เพราะเห็นอะไรๆแล้วมันคิดจะสร้างไปเรื่อย
แถวๆหลักสี่ก็มี ยืนตรงสี่แยกฝั่งขาเข้าจะเห็นเลย(ผมเรียกตรงนั้นไม่ถูก)

ข้างบน

แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
ตอบกลับ  [ 4 โพสต์ ] 

Time-Zone GMT + 7 ชั่วโมง

ท่าน ไม่สามารถ โพสกระทู้ในบอร์ดนี้ได้
ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในบอร์ดนี้ได้
ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขโพสของท่านในบอร์ดนี้ได้
ท่าน ไม่สามารถ ลบโพสของท่านในบอร์ดนี้ได้
ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ในบอร์ดนี้ได้

ค้นหาสำหรับ:
ไปที่: